Lịch Thi Đấu Bóng Đá 24h hôm nay và ngày mai

  • Champions League
  • 23:45 - 19/10
    Club Brugge
    vs
    Manchester City
  • 23:45 - 19/10
    Beşiktaş
    vs
    Sporting CP
  • 02:00 - 20/10
    Paris Saint Germain
    vs
    RB Leipzig
  • 02:00 - 20/10
    Atlético Madrid
    vs
    Liverpool
  • 02:00 - 20/10
    Porto
    vs
    Milan
  • 02:00 - 20/10
    Ajax
    vs
    Borussia Dortmund
  • 02:00 - 20/10
    Shakhtar Donetsk
    vs
    Real Madrid
  • 02:00 - 20/10
    Inter
    vs
    Sheriff
  • Europa League
  • 21:30 - 19/10
    Celtic
    vs
    Ferencváros
  • Liga MX
  • 05:00 - 20/10
    Querétaro
    vs
    Monterrey
  • 07:00 - 20/10
    Puebla
    vs
    Mazatlán
  • 07:05 - 20/10
    América
    vs
    Santos Laguna
  • 09:05 - 20/10
    Atlas
    vs
    Cruz Azul
  • FA Cup
  • 01:45 - 20/10
    Wrexham
    vs
    Marine
  • 01:45 - 20/10
    Gateshead
    vs
    Marske United
  • 01:45 - 20/10
    Guiseley
    vs
    Brackley Town
  • 01:45 - 20/10
    Halifax Town
    vs
    Pontefract Collieries
  • 01:45 - 20/10
    Morpeth Town
    vs
    York City
  • 01:45 - 20/10
    Buxton
    vs
    Kettering Town
  • 01:45 - 20/10
    Stratford Town
    vs
    Boston United
  • 01:45 - 20/10
    Notts County
    vs
    Tamworth
  • 01:45 - 20/10
    Hayes & Yeading United
    vs
    Dorking Wanderers
  • 01:45 - 20/10
    St Albans City
    vs
    Corinthian-Casuals
  • 01:45 - 20/10
    Weymouth
    vs
    Yeovil Town
  • 01:45 - 20/10
    Folkestone Invicta
    vs
    Eastleigh
  • 01:45 - 20/10
    Yate Town
    vs
    Dover Athletic
  • Championship
  • 01:45 - 20/10
    Bristol City
    vs
    Nottingham Forest
  • 01:45 - 20/10
    Derby County
    vs
    Luton Town
  • 01:45 - 20/10
    Queens Park Rangers
    vs
    Blackburn Rovers
  • 01:45 - 20/10
    Sheffield United
    vs
    Millwall
  • 01:45 - 20/10
    Stoke City
    vs
    AFC Bournemouth
  • Gozo First Division
  • 00:00 - 19/10
    Ghajnsielem
    vs
    Sannat Lions
  • Division 2: Sodra Svealand
  • 00:30 - 19/10
    IFK Eskilstuna
    vs
    Karlslund
  • 3. Division
  • 00:30 - 19/10
    Finnsnes
    vs
    Stabæk II
  • Sergipano 2
  • 01:00 - 19/10
    Amadense
    vs
    Boquinhense
  • Reserve Pro League 2
  • 01:00 - 19/10
    Lierse Kempenzonen U21
    vs
    AS Eupen U21
  • Pernambucano U20
  • 01:00 - 19/10
    Petrolina U20
    vs
    Sete de Setembro PE U20
  • Premiership Development League
  • 01:45 - 19/10
    Coleraine U20
    vs
    Linfield U20
  • 02:00 - 19/10
    Dungannon Swifts U20
    vs
    Glenavon U20
  • Brasileiro U20
  • 03:00 - 19/10
    Atletico-PR U20
    vs
    Sao Paulo U20
  • Primera C
  • 03:00 - 19/10
    Excursionistas
    vs
    Dock Sud
  • 06:00 - 19/10
    Sportivo Italiano
    vs
    Real Pilar
  • Segunda Division
  • 03:15 - 19/10
    Atenas
    vs
    Central Español
  • 05:45 - 19/10
    Uruguay Montevideo
    vs
    Danubio
  • 08:15 - 19/10
    Albion
    vs
    Rampla Juniors
  • 03:15 - 20/10
    Juventud
    vs
    Rocha
  • 05:45 - 20/10
    Villa Teresa
    vs
    Cerro
  • 08:15 - 20/10
    Racing
    vs
    Defensor Sporting
  • Primera Division
  • 03:30 - 19/10
    César Vallejo
    vs
    Sport Huancayo
  • Liga Premier Serie A
  • 04:00 - 19/10
    Lobos ULMX
    vs
    Cañoneros Marina
  • Liga BetPlay
  • 04:00 - 19/10
    Envigado
    vs
    Rionegro Águilas
  • Division 1
  • 04:15 - 19/10
    12 de Octubre
    vs
    Guaraní
  • 06:30 - 19/10
    Cerro Porteño
    vs
    River Plate
  • Liga Mx Women
  • 05:00 - 19/10
    Santos Laguna W
    vs
    Pumas UNAM W
  • 09:00 - 19/10
    Juárez W
    vs
    Pachuca W
  • Serie B
  • 06:00 - 19/10
    Vila Nova
    vs
    CRB
  • 05:00 - 20/10
    Londrina
    vs
    Goiás
  • 07:30 - 20/10
    Coritiba
    vs
    Sampaio Corrêa
  • Serie A
  • 06:00 - 19/10
    São Paulo
    vs
    Corinthians
  • Liga Pro
  • 07:00 - 19/10
    Independiente del Valle
    vs
    Manta
  • Primera B Nacional
  • 07:05 - 19/10
    Belgrano
    vs
    Estudiantes Río Cuarto
  • 07:10 - 19/10
    San Martín Tucumán
    vs
    Temperley
  • 07:30 - 19/10
    Atletico Mitre
    vs
    Alvarado
  • 07:10 - 20/10
    Villa Dálmine
    vs
    Ferro Carril Oeste
  • Torneo Betplay
  • 08:00 - 19/10
    Barranquilla
    vs
    Leones FC
  • 03:00 - 20/10
    Valledupar
    vs
    Cortuluá
  • 06:00 - 20/10
    Boyacá Chicó
    vs
    Real San Andres
  • 07:40 - 20/10
    Bogotá
    vs
    Real Cartagena
  • Primera Division
  • 09:00 - 19/10
    Cartaginés
    vs
    Sporting San José
  • Pfl
  • 10:00 - 19/10
    Sakhalin
    vs
    Dinamo Bryansk
  • 12:00 - 19/10
    Dinamo Vladivostok
    vs
    Kaluga
  • 13:00 - 19/10
    SKA-Energiya II
    vs
    Peresvet Podolsk
  • 14:00 - 19/10
    Chita
    vs
    Zenit II
  • 16:00 - 19/10
    Yenisey II
    vs
    Volna Kovernino
  • 17:00 - 19/10
    Strogino
    vs
    Metallurg Vidnoye
  • 17:00 - 19/10
    Khimki 2
    vs
    Saturn Ramenskoye
  • 18:00 - 19/10
    Khimik Dzerzhinsk
    vs
    Dinamo Moskva II
  • 19:00 - 19/10
    Fakel II
    vs
    Sokol Saratov
  • 19:00 - 19/10
    Znamya Noginsk
    vs
    Rodina Moskva
  • 19:00 - 19/10
    Olimp-Dolgoprudny II
    vs
    Kazanka
  • 19:00 - 19/10
    Kairat Moskva
    vs
    FK Dinamo St. Petersburg
  • 20:00 - 19/10
    Krasava Odintsovo
    vs
    Zvezda Sint Petersburg
  • 20:00 - 19/10
    Leningradets
    vs
    Baltika BFU
  • 20:00 - 19/10
    Chertanovo
    vs
    Murom
  • 20:00 - 19/10
    Luki-Energiya
    vs
    Tver
  • 20:00 - 19/10
    Salyut Belgorod
    vs
    Arsenal Tula II
  • 20:00 - 19/10
    Ryazan
    vs
    Avangard Kursk
  • 22:00 - 19/10
    Shinnik
    vs
    Znamya Truda
  • 22:00 - 19/10
    Saransk
    vs
    Kolomna
  • FA Cup
  • 14:30 - 19/10
    Shijiazhuang Ever Bright
    vs
    Shenzhen
  • 14:30 - 19/10
    Shaanxi Chang'an
    vs
    Shanghai SIPG
  • 14:30 - 19/10
    Wuhan Zall
    vs
    Qingdao Hainiu
  • 18:30 - 19/10
    Chengdu Qianbao
    vs
    Sichuan
  • Liga 2
  • 15:15 - 19/10
    Putra Sinar Giri
    vs
    PSIM Yogyakarta
  • 17:30 - 19/10
    Cilegon United
    vs
    Perseru Serui
  • 20:30 - 19/10
    Mitra Kukar
    vs
    Kalteng Putra
  • Reserve League
  • 15:30 - 19/10
    Silkeborg Res.
    vs
    AGF Res.
  • South Australia Reserves Premier League
  • 15:30 - 19/10
    MetroStars Res.
    vs
    Adelaide Raiders Res.
  • Junioren Bundesliga
  • 17:00 - 19/10
    Hertha U19
    vs
    Magdeburg U19
  • UEFA Youth League
  • 17:00 - 19/10
    Shakhtar Donetsk U19
    vs
    Real Madrid U19
  • 18:30 - 19/10
    Club Brugge U19
    vs
    Manchester City U19
  • 18:30 - 19/10
    Besiktas U19
    vs
    Sporting CP U19
  • 19:00 - 19/10
    Ajax U19
    vs
    Borussia Dortmund U19
  • 19:00 - 19/10
    Inter U19
    vs
    Sheriff U19
  • 19:30 - 19/10
    Akademia Futbollit U19
    vs
    Septemvri Sofia U19
  • 20:00 - 19/10
    Paris SG U19
    vs
    RB Leipzig U19
  • 20:30 - 19/10
    Midtjylland U19
    vs
    Rosenborg U19
  • 20:30 - 19/10
    Porto U19
    vs
    Milan U19
  • 21:00 - 19/10
    Atl. Madrid U19
    vs
    Liverpool U19
  • 22:00 - 19/10
    AZ U19
    vs
    Qabala U19
  • 23:00 - 19/10
    Genk U19
    vs
    Koln U19
  • Youth Alliance
  • 18:00 - 19/10
    Port Vale U18
    vs
    Shrewsbury Town U18
  • 19:00 - 19/10
    Rochdale U18
    vs
    Oldham Athletic U18
  • Birinci Dasta
  • 18:00 - 19/10
    Neftchi II
    vs
    Sumqayıt II
  • 18:00 - 19/10
    Keşlə II
    vs
    Qarabağ II
  • Ligi kuu Bara
  • 18:00 - 19/10
    Tanzania Prisons
    vs
    Biashara United
  • 20:00 - 19/10
    KMC
    vs
    Young Africans
  • 23:00 - 19/10
    Azam
    vs
    Namungo
  • Premier League
  • 18:00 - 19/10
    Bahardar
    vs
    Addis Ababa Ketema
  • 22:00 - 19/10
    Ethiopia Bunna
    vs
    Sidama Bunna
  • 3. Liga: Series 4
  • 19:00 - 19/10
    Unirea Bascov
    vs
    Rapid Bucuresti II
  • Slovakia Cup
  • 19:00 - 19/10
    Kežmarok
    vs
    Skalica
  • Reserve League
  • 19:00 - 19/10
    Central Córdoba SdE Res.
    vs
    Vélez Sársfield Res.
  • 20:00 - 19/10
    Boca Juniors Res.
    vs
    Godoy Cruz Res.
  • 20:00 - 19/10
    Arsenal Res.
    vs
    Gimnasia Esgrima Res.
  • Professional Development League
  • 19:00 - 19/10
    Cardiff U23
    vs
    Charlton U23
  • 19:00 - 19/10
    Queens Park Rangers U23
    vs
    Colchester U23
  • 19:30 - 19/10
    Millwall U23
    vs
    Swansea City U23
  • UEFA U17 Championship Qualification
  • 19:00 - 19/10
    Slovakia U17
    vs
    Armenia U17
  • 22:00 - 19/10
    England U17
    vs
    Belarus U17
  • Parva Liga
  • 19:00 - 19/10
    Lokomotiv Plovdiv
    vs
    OFK Pirin
  • Meistaradeildin
  • 19:00 - 19/10
    TB
    vs
    EB / Streymur
  • 3. Liga: Series 3
  • 19:00 - 19/10
    Afumaţi
    vs
    FCV Farul Constanţa II
  • Persian Gulf Pro League
  • 19:30 - 19/10
    Padideh Khorasan
    vs
    Aluminium Arak
  • 19:30 - 19/10
    Nassaji Mazandaran
    vs
    Fajr Sepasi
  • 19:30 - 19/10
    Paykan
    vs
    Naft Masjed Soleyman
  • 21:30 - 19/10
    Sepahan
    vs
    Mes Rafsanjan
  • Liga Alef
  • 19:30 - 19/10
    Ironi Baka El Garbiya
    vs
    Tzeirei Kafr Kanna
  • 1st Division
  • 19:30 - 19/10
    Al Tora
    vs
    Al Sareeh
  • 19:30 - 19/10
    Al Yarmouk
    vs
    Mansheyat
  • Serie C: Girone B
  • 19:30 - 19/10
    Viterbese Castrense
    vs
    Robur Siena
  • 22:30 - 19/10
    Montevarchi Calcio
    vs
    Olbia
  • 23:30 - 19/10
    Gubbio
    vs
    Carrarese
  • 02:00 - 20/10
    Imolese
    vs
    Pistoiese
  • 02:00 - 20/10
    Cesena
    vs
    Pontedera
  • 02:00 - 20/10
    Fermana
    vs
    Lucchese
  • 02:00 - 20/10
    Grosseto
    vs
    Teramo
  • 02:00 - 20/10
    Pescara
    vs
    Modena
  • 02:00 - 20/10
    Reggiana
    vs
    Ancona 1905
  • 02:00 - 20/10
    Virtus Entella
    vs
    Vis Pesaro
  • Super Ligue
  • 19:30 - 19/10
    Kuya Sport
    vs
    Lubumbashi Sport
  • 21:30 - 19/10
    AC Rangers
    vs
    Tshinkunku
  • Goiano U20
  • 19:30 - 19/10
    ASEEV U20
    vs
    Goiânia U20
  • 01:30 - 20/10
    Aparecida GO U20
    vs
    Anapolina U20
  • 01:30 - 20/10
    Aparecidense U20
    vs
    Trindade U20
  • 01:30 - 20/10
    Atlético GO U20
    vs
    UE Inhumas U20
  • 01:30 - 20/10
    Goias U20
    vs
    Morrinhos U20
  • 01:30 - 20/10
    Vila Nova U20
    vs
    Itumbiara U20
  • Premier League
  • 20:00 - 19/10
    Karachi United
    vs
    Pakistan Air Force
  • 23:15 - 19/10
    Pakistan Navy
    vs
    Humma
  • U21 League
  • 20:00 - 19/10
    Degerfors U21
    vs
    GIF Sundsvall U21
  • 21:00 - 19/10
    Mjällby U21
    vs
    Öster U21
  • 21:00 - 19/10
    Örgryte U21
    vs
    GAIS U21
  • 22:00 - 19/10
    Kalmar U21
    vs
    Halmstad U21
  • 22:00 - 19/10
    Norrby U21
    vs
    Häcken U21
  • Premier League
  • 20:30 - 19/10
    Tshakhuma
    vs
    Royal AM
  • 22:30 - 19/10
    TS Galaxy
    vs
    AmaZulu
  • U20 League
  • 21:00 - 19/10
    Atlas U20
    vs
    Cruz Azul U20
  • 21:00 - 19/10
    Querétaro U20
    vs
    Monterrey U20
  • 21:00 - 19/10
    Puebla U20
    vs
    Mazatlán U20
  • Girabola
  • 21:00 - 19/10
    Recreativo da Caála
    vs
    Interclube
  • 21:30 - 19/10
    Desportivo Huíla
    vs
    Sagrada Esperança
  • Federation Cup
  • 21:45 - 19/10
    Al Salmiyah
    vs
    Khaitan
  • 23:45 - 19/10
    Al Nasar
    vs
    Al Fahaheel
  • 23:45 - 19/10
    Al Kuwait
    vs
    Yarmouk
  • Second Division
  • 22:00 - 19/10
    Al Shabbab Manama
    vs
    Al Tadamun Buri
  • 22:00 - 19/10
    Bahrain SC
    vs
    Qalali
  • 22:00 - 19/10
    Malkiya
    vs
    Sitra
  • Vtora Liga
  • 22:00 - 19/10
    CSKA 1948 Sofia II
    vs
    Septemvri Simitli
  • Division 1
  • 22:25 - 19/10
    Al-Ain
    vs
    Najran
  • 22:25 - 19/10
    Al Orubah
    vs
    Ohod
  • 22:35 - 19/10
    Jeddah
    vs
    Al Jeel
  • 23:45 - 19/10
    Al Adalh
    vs
    Al Sahel
  • Q League
  • 23:00 - 19/10
    Al Shahaniya
    vs
    Al Mu'aidar
  • 23:00 - 19/10
    Lusail City
    vs
    Al Bidda
  • 1. Liga
  • 23:00 - 19/10
    Resovia Rzeszów
    vs
    Miedź Legnica
  • Meistriliiga
  • 23:00 - 19/10
    Tammeka
    vs
    Kuressaare
  • 23:00 - 19/10
    Flora
    vs
    Tulevik
  • 23:00 - 19/10
    Paide
    vs
    Vaprus
  • Primera B
  • 23:30 - 19/10
    Coquimbo Unido
    vs
    Deportes Temuco
  • 02:00 - 20/10
    Deportes Santa Cruz
    vs
    Rangers
  • 05:00 - 20/10
    Univ. Concepción
    vs
    Barnechea
  • 06:00 - 20/10
    Deportes Iquique
    vs
    Unión San Felipe
  • Reg. Cup Berlin
  • 00:00 - 20/10
    Tasmania Berlin
    vs
    Stern Britz
  • Regionalliga: Salzburg
  • 00:00 - 20/10
    Pinzgau Saalfelden
    vs
    Wals-Grünau
  • 00:00 - 20/10
    Seekirchen
    vs
    Grödig
  • Regionalliga: Bayern
  • 00:00 - 20/10
    Bayern München II
    vs
    Bayreuth
  • 00:00 - 20/10
    Viktoria Aschaffenburg
    vs
    Unterhaching
  • Landesliga: Steiermark
  • 00:00 - 20/10
    Fürstenfeld
    vs
    TuS Heiligenkreuz
  • 00:00 - 20/10
    Union RB Weinland Gamlit
    vs
    Ilz
  • Landspokal Cup
  • 00:00 - 20/10
    Kolding IF
    vs
    Nykøbing
  • Reg. Cup Saarland
  • 00:00 - 20/10
    Röchling Völklingen
    vs
    Homburg
  • Lig Bet
  • 00:00 - 20/10
    Hapoel Deir Hanna
    vs
    Ironi Bnei Kabul
  • Regionalliga: Nord
  • 00:00 - 20/10
    Hamburger SV II
    vs
    Weiche Flensburg
  • Superettan
  • 00:00 - 20/10
    Falkenberg
    vs
    Helsingborg
  • 00:00 - 20/10
    Landskrona
    vs
    Jönköpings Södra
  • La Liga 2
  • 00:00 - 20/10
    FC Cartagena
    vs
    Sporting Gijón
  • 00:00 - 20/10
    Huesca
    vs
    Málaga
  • 02:00 - 20/10
    Tenerife
    vs
    SD Eibar
  • Reg. Cup Rheinland
  • 00:30 - 20/10
    Mülheim-Kärlich
    vs
    TuS RW Koblenz
  • 01:00 - 20/10
    Wallenborn
    vs
    Ahrweiler BC
  • Superliga
  • 00:30 - 20/10
    Platense
    vs
    Rosario Central
  • 02:45 - 20/10
    Unión Santa Fe
    vs
    Racing Club
  • 05:00 - 20/10
    Patronato
    vs
    Defensa y Justicia
  • 07:15 - 20/10
    Central Cordoba SdE
    vs
    Vélez Sarsfield
  • Landesliga: Oberösterreich
  • 00:30 - 20/10
    SPG Kornspitz Pregarten
    vs
    Friedburg / Pöndorf
  • Reg. Cup Südwest
  • 00:30 - 20/10
    Morlautern
    vs
    Arminia Ludwigshafen
  • Copa Gaúcha
  • 01:00 - 20/10
    Sapucaiense
    vs
    Garibaldi
  • Copa Paulista
  • 01:00 - 20/10
    Rio Claro
    vs
    XV de Piracicaba
  • 01:00 - 20/10
    São Bento
    vs
    Noroeste
  • 01:00 - 20/10
    São Bernardo
    vs
    Primavera SP
  • 01:00 - 20/10
    Santos B
    vs
    EC São Bernardo
  • 01:00 - 20/10
    São Caetano
    vs
    Juventus
  • 01:00 - 20/10
    Portuguesa
    vs
    Atibaia
  • 01:00 - 20/10
    Votuporanguense
    vs
    Comercial
  • 01:00 - 20/10
    Botafogo SP II
    vs
    Velo Clube
  • AFC Champions League
  • 01:00 - 20/10
    Al Nassr
    vs
    Al Hilal
  • Premier League Cup
  • 01:00 - 20/10
    Burnley U23
    vs
    Peterborough United U23
  • Junior U19
  • 01:15 - 20/10
    Ullensaker / Kisa U19
    vs
    Mjøndalen U19
  • London Senior Cup
  • 01:30 - 20/10
    Glebe
    vs
    Phoenix Sports
  • 01:45 - 20/10
    Fisher
    vs
    Brentford CC
  • Counties Leagues: Hellenic League Premier
  • 01:30 - 20/10
    Hallen
    vs
    Brimscombe & Thrupp
  • 01:45 - 20/10
    Cribbs
    vs
    Bishop's Cleeve
  • 01:45 - 20/10
    Tuffley Rovers
    vs
    Chipping Sodbury Town
  • Counties Leagues: Northern League One
  • 01:30 - 20/10
    West Allotment Celtic
    vs
    Billingham Town
  • 01:30 - 20/10
    Ashington AFC
    vs
    Sunderland RCA
  • Counties Leagues: United Counties League Premier South
  • 01:30 - 20/10
    Easington Sports
    vs
    Bugbrooke St Michaels
  • 01:45 - 20/10
    Newport Pagnell Town FC
    vs
    Cogenhoe United
  • 01:45 - 20/10
    Potton United
    vs
    Desborough Town
  • Counties Leagues: Spartan South Midlands
  • 01:30 - 20/10
    Oxhey Jets FC
    vs
    Risborough Rangers
  • 01:45 - 20/10
    Tring Athletic
    vs
    Broadfields United
  • Counties Leagues: Southern Combination League Premier
  • 01:30 - 20/10
    Eastbourne Town
    vs
    Saltdean United
  • 01:30 - 20/10
    Littlehampton Town
    vs
    Broadbridge Heath
  • 01:45 - 20/10
    Loxwood
    vs
    Newhaven
  • Non League Div One: Isthmian North
  • 01:45 - 20/10
    AFC Sudbury
    vs
    Great Wakering Rovers
  • 01:45 - 20/10
    Barking
    vs
    Witham Town
  • Counties Leagues: Wessex Leagues Premier
  • 01:45 - 20/10
    Amesbury Town
    vs
    Shaftesbury Town
  • 01:45 - 20/10
    Hamble Club
    vs
    Hamworthy United FC
  • 01:45 - 20/10
    Hythe & Dibden
    vs
    Moneyfields
  • 01:45 - 20/10
    Alresford Town
    vs
    Bournemouth FC
  • 01:45 - 20/10
    Bashley
    vs
    Portland United
  • 01:45 - 20/10
    Christchurch
    vs
    Blackfield & Langley
  • Non League Premier: Isthmian
  • 01:45 - 20/10
    East Thurrock United
    vs
    Bishop's Stortford
  • 01:45 - 20/10
    Horsham
    vs
    Cheshunt
  • 01:45 - 20/10
    Merstham
    vs
    Bowers & Pitsea
  • Counties Leagues: Eastern Counties League
  • 01:45 - 20/10
    Brantham Athletic
    vs
    Whitton United
  • 01:45 - 20/10
    Mulbarton Wanderers
    vs
    Thetford Town
  • 01:45 - 20/10
    Newmarket Town
    vs
    March Town United
  • Non League Div One: Northern East
  • 01:45 - 20/10
    Bridlington Town
    vs
    Frickley Athletic
  • 01:45 - 20/10
    Cleethorpes Town
    vs
    Stocksbridge Park Steels
  • 01:45 - 20/10
    Hebburn Town
    vs
    Brighouse Town
  • Non League Div One: Southern Central
  • 01:45 - 20/10
    Harlow Town
    vs
    Welwyn Garden City
  • Non League Premier: Southern Central
  • 01:45 - 20/10
    AFC Rushden & Diamonds
    vs
    Barwell
  • 01:45 - 20/10
    Banbury United
    vs
    Leiston
  • 01:45 - 20/10
    Coalville Town
    vs
    Peterborough Sports
  • 01:45 - 20/10
    Lowestoft Town
    vs
    Royston Town
  • 01:45 - 20/10
    Needham Market
    vs
    Biggleswade Town
  • 01:45 - 20/10
    Rushall Olympic
    vs
    Bromsgrove Sporting
  • 01:45 - 20/10
    St Ives Town
    vs
    Hitchin Town
  • Non League Premier: Southern South
  • 01:45 - 20/10
    Dorchester Town
    vs
    Hartley Wintney
  • 01:45 - 20/10
    Kings Langley
    vs
    Harrow Borough
  • 01:45 - 20/10
    Merthyr Town
    vs
    Poole Town
  • 01:45 - 20/10
    Salisbury
    vs
    Chesham United
  • 01:45 - 20/10
    Swindon Supermarine
    vs
    Taunton Town
  • 01:45 - 20/10
    Wimborne Town
    vs
    Weston-super-Mare
  • 01:45 - 20/10
    Truro City
    vs
    Tiverton Town
  • League One
  • 01:45 - 20/10
    Cambridge United
    vs
    Sheffield Wednesday
  • 01:45 - 20/10
    Charlton Athletic
    vs
    Accrington Stanley
  • 01:45 - 20/10
    Cheltenham Town
    vs
    Morecambe
  • 01:45 - 20/10
    Crewe Alexandra
    vs
    Sunderland
  • 01:45 - 20/10
    Fleetwood Town
    vs
    Burton Albion
  • 01:45 - 20/10
    Gillingham
    vs
    Doncaster Rovers
  • 01:45 - 20/10
    Lincoln City
    vs
    AFC Wimbledon
  • 01:45 - 20/10
    Oxford United
    vs
    Shrewsbury Town
  • 01:45 - 20/10
    Plymouth Argyle
    vs
    Bolton Wanderers
  • 01:45 - 20/10
    Portsmouth
    vs
    Ipswich Town
  • 01:45 - 20/10
    Rotherham United
    vs
    Wycombe Wanderers
  • 01:45 - 20/10
    Wigan Athletic
    vs
    Milton Keynes Dons
  • Non League Div One: Isthmian South East
  • 01:45 - 20/10
    Haywards Heath Town
    vs
    Chichester City
  • 01:45 - 20/10
    Sittingbourne
    vs
    Whitstable Town
  • 01:45 - 20/10
    Whitehawk
    vs
    Burgess Hill Town
  • 01:45 - 20/10
    Hythe Town
    vs
    Hastings United
  • Counties Leagues: Midland League Premier
  • 01:45 - 20/10
    Racing Club Warwick
    vs
    Hanley Town
  • 01:45 - 20/10
    Wolverhampton Casuals
    vs
    Haughmond
  • League Two
  • 01:45 - 20/10
    Barrow
    vs
    Scunthorpe United
  • 01:45 - 20/10
    Bradford City
    vs
    Hartlepool United
  • 01:45 - 20/10
    Colchester United
    vs
    Bristol Rovers
  • 01:45 - 20/10
    Crawley Town
    vs
    Exeter City
  • 01:45 - 20/10
    Harrogate Town
    vs
    Tranmere Rovers
  • 01:45 - 20/10
    Leyton Orient
    vs
    Forest Green Rovers
  • 01:45 - 20/10
    Mansfield Town
    vs
    Port Vale
  • 01:45 - 20/10
    Newport County
    vs
    Carlisle United
  • 01:45 - 20/10
    Northampton Town
    vs
    Stevenage
  • 01:45 - 20/10
    Oldham Athletic
    vs
    Walsall
  • 01:45 - 20/10
    Salford City
    vs
    Rochdale
  • 01:45 - 20/10
    Sutton United
    vs
    Swindon Town
  • Counties Leagues: Southern Counties East
  • 01:45 - 20/10
    Crowborough Athletic
    vs
    Chatham Town
  • Non League Div One: Northern Midlands
  • 01:45 - 20/10
    Spalding United
    vs
    Soham Town Rangers
  • Non League Div One: Isthmian South Central
  • 01:45 - 20/10
    Ashford Town (Middlesex)
    vs
    Chertsey Town
  • 01:45 - 20/10
    Northwood
    vs
    Basingstoke Town
  • 01:45 - 20/10
    South Park
    vs
    Tooting & Mitcham United
  • 01:45 - 20/10
    Marlow
    vs
    Hanwell Town
  • Non League Div One: Southern South
  • 01:45 - 20/10
    Winchester City
    vs
    Highworth Town
  • Counties Leagues: United Counties League Premier North
  • 01:45 - 20/10
    Long Eaton United FC
    vs
    Deeping Rangers
  • Counties Leagues: North West Counties League
  • 01:45 - 20/10
    AFC Liverpool
    vs
    Litherland Remyca
  • 01:45 - 20/10
    Ashton Athletic
    vs
    Longridge Town
  • Liga De Futbol Prof
  • 02:00 - 20/10
    Real Potosí
    vs
    Oriente Petrolero
  • 04:15 - 20/10
    Royal Pari
    vs
    The Strongest
  • 07:00 - 20/10
    Bolívar
    vs
    San José
  • Campionato
  • 02:15 - 20/10
    Juvenes / Dogana
    vs
    Domagnano
  • 02:15 - 20/10
    Faetano
    vs
    San Giovanni
  • Botola Pro
  • 02:30 - 20/10
    Ittihad Tanger
    vs
    FAR Rabat
  • Segunda División
  • 03:00 - 20/10
    Colina
    vs
    San Antonio Unido
  • Primera Division
  • 04:30 - 20/10
    Audax Italiano
    vs
    Ñublense
  • 07:00 - 20/10
    O'Higgins
    vs
    Melipilla
  • Liga de Expansión MX
  • 05:00 - 20/10
    Raya2
    vs
    Universidad Guadalajara
  • 07:05 - 20/10
    Venados
    vs
    Mineros de Zacatecas
  • 09:05 - 20/10
    Pumas Tabasco
    vs
    Cancún
  • Copa Peru
  • 05:00 - 20/10
    Estrella Azul
    vs
    Los Caimanes
  • 05:00 - 20/10
    UD Parachique
    vs
    Unión San Martín
  • 05:00 - 20/10
    ADT
    vs
    Maristas
  • 05:00 - 20/10
    Credicoop San Cristóbal
    vs
    Alfonso Ugarte Puno
  • Copa do Nordeste
  • 05:00 - 20/10
    Confiança
    vs
    Sousa
  • 07:30 - 20/10
    Vitória
    vs
    Itabaiana
  • 07:30 - 20/10
    Santa Cruz
    vs
    Floresta
  • 07:30 - 20/10
    Ferroviário
    vs
    Juazeirense
  • Copa Verde
  • 06:30 - 20/10
    Remo
    vs
    Galvez
  • K3 League Advanced
  • 12:00 - 20/10
    Jeonju
    vs
    Gangwon II

Cháo Lòng TV update Lịch thi đấu bóng đá Nhanh – Chính xác – Đầy đủ

Bộ môn thể thao bóng đá có mức độ ảnh hưởng lớn nhất hiện nay so với các bộ môn khác. Vậy, điều gì đã khiến cho bóng đá khiến cho nhiều người phải cuồng nhiệt như vậy. Không chỉ dừng lại ở việc đam mê, người hâm mộ còn xem nó là biểu tượng của niềm tự hào dân tộc, niềm khát vọng vô cùng mãnh liệt và chân thành nhất.

Tại chuyên mục Lịch Thi Đấu Bóng Đá – Chao Long TV sẽ được update liên tục 24/24. Tất cả những giải đấu, các trận bóng đá được tổ chức liên tục nhằm tìm ra được đội tuyển vô địch trong nước, khu vực cũng như trên trường quốc tế. Lịch thi đấu theo đó cũng được cập nhật liên tục theo từng giờ, từng ngày và từng địa điểm khác nhau để Fan hâm mộ thuận tiện theo dõi.

Đến với chuyên mục Lịch Thi Đấu – Cháo Lòng TV các bạn sẽ biết thêm được rất nhiều các thông tin hữu ích trong lịch thi đấu hôm nay. Chúng tôi luôn luôn tự tin cung cấp đến cho quý độc giả cũng như người hâm mộ xem trực tiếp bóng đá những thông tin chính xác nhất về thời gian cũng như địa điểm trận bóng diễn ra.

cap-nhat-lich-thi-dau-bong-da-moi-nhat-chaolong-tv
Cập nhật lịch thi đấu bóng đá mới chất tại Chaolong.link

Ở trên Lịch Thi Đấu còn liệt kê ra cụ thể từng đội tuyển đối đầu ở vòng loại, vòng bảng, tứ kết và chung kết. Lịch thi đấu bóng đá đêm nay cũng được update liên tục sau khi đã có thông báo chính thức. Đồng thời, địa điểm trận bóng diễn ra cũng được liệt kê bên cạnh mục ngày, giờ để giúp cho mọi người tiện theo dõi hơn.

Bên cạnh đó, đội ngũ chuyên gia ChaoLong TV còn update thêm một số hình ảnh cũng như video tiêu biểu đã ghi lại được trong quá trình diễn ra những giải đấu, lịch thi đấu mới nhất. Đây chính là tiền đề quan trọng nhằm giúp đánh giá được mức độ chuyên nghiệp, khả năng thi đấu và phong độ của từng đội tuyển trong suốt thời gian mùa giải diễn ra.

Cập nhật chi tiết Lịch Thi Đấu Bóng Đá trong nước – Khu vực – Quốc tế

Những thông tin có liên quan đến Lịch thi đấu bóng đá trong và ngoài nước luôn luôn được cập nhật liên tục là rất cần thiết. Nó sẽ hỗ trợ cho các Fan hâm mộ trong suốt quá trình theo dõi những trận đấu bóng đá HOT nhất.

Chuyên mục Lịch Thi Đấu – ChaoLongTV, đội ngũ chuyên gia hàng đầu sẽ luôn thông tin đến với người hâm mộ một cách Đầy đủ – Chính xác – Kịp thời. Theo đó, chi tiết về lịch thi đấu sẽ được hoàn thành ngay sau khi có quyết định chính thức từ phía Ban tổ chức. Ngay cả những giải bóng có quy mô lớn như Cúp C1, Ngoại hạng Anh hay giải bóng đá V.League cũng được cập nhật thường xuyên.

Luôn luôn cập nhật lịch thi đấu bóng đá mới nhất các thông tin được tổng hợp, đã được dịch từ những trang Web bóng đá uy tín của nước ngoài, các bài đánh giá của bình luận viên nổi tiếng bậc nhất. Do đó, mức độ chính xác của thông tin là tuyệt đối. Ngoài ra, các bạn cũng không phải chi trả thêm bất kỳ một khoản phí nào khác khi truy cập vào trang Web. Toàn bộ thông tin đều là miễn phí, ngoài ra người hâm mộ còn có thể xem lại trận đấu nếu như lỡ bỏ qua trước đó.

Đội ngũ chuyên gia Chao Long TV là những người có tâm với nghề, luôn biết lắng nghe và tiếp thu các thông tin từ phía bạn đọc. Các nhận xét của bạn sẽ góp phần giúp cho đội ngũ biên tập khắc phục, hoàn thiện tốt hơn. Mục đích hướng đến nhằm giúp cho người hâm mộ theo dõi được trọn vẹn giải đấu, cùng hòa chung không khí của giải bóng và có thể sẽ đưa ra được các dự đoán chính xác nhất.

Lịch bóng đá Chao Long TV sẽ được cập nhật theo từng ngày; từng giờ

Toàn bộ mọi thông tin xuất hiện ở trên chuyên mục Lịch Thi Đấu của Website Chao Long TV sẽ được sắp xếp chi tiết, đầy đủ và chính xác nhất. Thông tin sẽ được update theo đúng thứ tự thi đấu của những đội tuyển bóng đá theo từng mùa giải . Ngoài ra, đội ngũ chuyên gia cũng sẽ cung cấp thêm về ngày, giờ, địa điểm thi đấu vừ những kênh trình chiếu trực tiếp nhằm để khán giả có thể sắp xếp thời gian theo dõi.

ChaoLong TV còn mang đến cho mọi người rất nhiều các bản tin tức nhanh, tin vắn và tin bóng đá, nhằm giúp cho quý độc giả cũng như người hâm mộ bóng đá có được cái nhìn đa chiều và khách quan nhất về từng giải đấu bóng đá Việt Nam cũng như bóng đá Thế giới.

Đội ngũ chuyên gia Cháo Lòng TV với nhiều năm kinh nghiệm, luôn nhiệt tình và thận trọng sẽ đảm bảo cung cấp thông tin đúng với sự thật, chính xác và luôn hấp dẫn. Mọi người sẽ không phải bận tâm đến lịch đấu bóng đá hôm nay và ngày mai như thế nào, hay thắc mắc về vấn đề xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay ở đâu là chính xác nữa. Toàn bộ những thông tin ở chuyên mục này đã giải quyết các vấn đề ở trên một cách trọn vẹn nhất cho mọi người.

Kết luận

Chuyên mục Lịch Thi Đấu Bóng Đá – ChaoLong TV luôn luôn tự tin mang đến cho mọi người những thông tin có liên quan đến lịch phát sóng bóng đá trực tiếp một cách chính xác và trọn vẹn nhất. Nếu như các bạn còn thắc mắc gì, hoặc muốn đóng góp thêm các ý kiến khác để phát triển kênh tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay Chaolong.link hãy nhanh chóng liên hệ đến số Hotline, hoặc gửi câu hỏi qua địa chỉ email/ Fanpage phía đội ngũ chuyên gia sẽ kịp thời tiếp nhận và xử lý thông tin nhanh chóng.

X
X
X